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YAH: MAOMBI YA KAZI YA AFISA MAPATO 

Ndugu/Mheshimiwa, 

 

Ninaandika barua hii kuomba nafasi ya Afisa Mapato iliyotangazwa kwenye [Jina la 

Gazeti/Tovuti] tarehe [Tarehe ya Tangazo]. Nimevutiwa sana na fursa ya kufanya kazi na TRA 

na kuchangia katika ukuaji wa uchumi wa Tanzania. 

 

Nina shahada ya [Shahada Yako] kutoka [Chuo Kikuu] na uzoefu wa miaka [Idadi ya Miaka] 

katika [Uzoefu Wako]. Nina ujuzi wa hali ya juu katika [Orodhesha Ujuzi Wako], na ninaamini 

kuwa sifa zangu zinaendana na mahitaji ya nafasi hii. 

 

Nina shauku kubwa ya kufanya kazi kwa bidii, uadilifu, na uaminifu. Ninajiamini kuwa 

ninaweza kuwa mchango mkubwa kwa TRA na kusaidia kufikia malengo yake. 

Nashukuru kwa kuzingatia ombi langu. Niko tayari kuhudhuria usaili kwa wakati wowote 

unaofaa. 

 

Wako mtiifu, 

[Saini Yako] 

[Jina Lako Kamili] 

 


